![](https://www.huso.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/336770565_867608947668015_7936824072578403332_n-1.jpeg)
วันที่ 16-18 มีนาคม 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อนันศักดิ์ พวงอก คณบดี เข้าร่วมการประชุมเครือข่ายสภาคณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏแห่งประเทศไทย การอบรมเชิงปฏิบัติการ”ยุทธศาสตร์เพื่อการพัฒนาท้องถิ่นตามพระราโชบาย” และพื้นที่พันธกิจสัมพันธ์ (Engagement) ของคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
![](http://www.huso.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/336680293_1295185391029851_4800072688966181344_n-2-1024x518.jpeg)
![](http://www.huso.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/336770565_867608947668015_7936824072578403332_n-1-1024x702.jpeg)
![](http://www.huso.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/337020777_874637356938845_1159450878279533029_n-1-768x1024.jpeg)
![](http://www.huso.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/337091802_920232705770326_8890558406955714321_n-1-1024x768.jpeg)
![](http://www.huso.sskru.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/337122069_658701335971254_8570458781039255089_n-1-1024x768.jpeg)